Home ยป Tanzania Police Force Vacancies, May 2024

Tanzania Police Force Vacancies, May 2024

by admin
24 comments

 

The Tanzania Police Force was officially established on August 25, 1919 by an English Government announcement from the Gazette No.Vol.1 No.21-2583 at that time it was called the Tanganyika Police Force. But the army was legally established by the Police Force Act of 1939 [THE POLICE FORCE AND AUXILIARY SERVICES ACT OF 1939) PRINCIPAL LEGISLATION. The Headquarters of the Army according to the announcement was in Lushoto District in Tanga Region under the leadership of Major S.T Davis. Later in 1921, a group of Police Inspectors from Europe arrived in Tanganyika and established a specialized police training school in Morogoro Region, which met their needs and found enough professional soldiers. Despite having black soldiers who trained, but still those soldiers remained with low positions in the police because all the top positions were given to white soldiers. The Chief of the Police Force is announcing employment opportunities for young graduates training of the Nation Building Force (JKT) and the Economy Building Force (JKU), those present in the camps and outside the camps with a Fourth Form education, Diploma, Diploma, Advanced Diploma and Degree.

NEW VACANCIES AT TANZANIA POLICE FORCE, MAY 2024

The police force of Tanzania is inviting applications from Tanzanians to fill new vacant positions. READ FULL DETAILS THROUGH THE PDF DOCUMENTS BELOW:

DOWNLOAD THE PDF DOCUMENT HERE

Related Articles

24 comments

Sharifu mgoda ngole May 12, 2024 - 7:58 am

Naomba kazi

Reply
Kheri hussein makame May 12, 2024 - 7:53 pm

KHERI HUSSEIN MAKAME
12/05/2024
Naomba kazi ya jeshi la poli Tanzania

Reply
Asha shaibu hassan May 16, 2024 - 8:06 pm

Naomba nafasi ya kujitolea ya upolisi ila nimekosa sifa mbili tu
1: me nmemaliza form four 2016 ila mnahitaji 2018
2: na alam 30 ila mnahitaji alam 26-28
Ila vigezo vingine vyot ninavyo

Reply
Yasini Usia May 15, 2024 - 3:10 pm

Kwajina naitwa yasini usia maliaga “naomba KAZI ya jeshi la police “naahidi Kia muaminifu na kusimamia haki

Reply
Joseph.s.Dickson May 12, 2024 - 11:11 pm

Naomba kazi ya jeshi la police

Reply
JOSEPH SEVERINE DICKSON May 12, 2024 - 11:14 pm

Naomba nafasi ya kazi ya jeshi la polisi Tanzania.

Reply
Edson Adolf Rutha May 13, 2024 - 8:59 pm

Naomba nafasi ya kazi katika jeshi la ulinzi Tanzania naahidi kulitumikia jeshi la polisi na raia wake nita tii sheria zote na amri nitakayo pewa na wakubwa na maagizo yote nitakayo pewa na wakubwa kwa wadogo

Reply
Miraji yassin ngajuwa May 14, 2024 - 7:17 pm

Kwa majina naitwa MIRAJI YASSIN NGAJUWA naomba nafasi hii ya kujinga na jeshi la police la Tanzania nakuadi kuwa mwaminifu katika utendaji kazi kwangu

Reply
WITNESS SAGAMBA May 15, 2024 - 11:45 am

Kwa majina naitwa WITNESS SIMON SAGAMBA naomba nafasi hii ya kujiunga na jeshi la polisi la Tanzania naahidi nitakuwa mwaminifu na kujitoa kwa hali na mali katika utendaji wangu wa kazi

Reply
MAGATI NYAMSOGORO MTURI May 15, 2024 - 2:44 am

Naomba nafasi ya ajira jeshi la polisi Tanzania ikiwa Nina afya njema Niko tayari kufanya kazi popote nina elimu ya shahada fani ya mipango na maendeleo ya jamii naaidi kufanya kazi na jeshi la polisi Tanzania Kwa uadilifu na utiifu
Mawasiliano 0685677800

Reply
HOSSEIN JUMA ALLI May 15, 2024 - 8:17 am

Nachukua fursa hii kuomba mafunzo na nafasi ya kujiunga na jeshi la polisi katika kulinda rajya na Mali zake na nipo tayali kulitumikia jeshi la polisi katika mazingira yeyote
Mawasiliano 0752119193

Reply
HOSSENI JUMA ALLI May 15, 2024 - 9:39 am

Nachukua fursa hii kuomba nafasi ya kujiunga na jeshi la polisi katika kulinda raiya na Mali zake na nipo tayari kulitumikia jeshi la polisi katika mazingira yoyoye
Mawasiliano: 0752119193

Reply
Clement Emmanuel Emmanuel May 15, 2024 - 12:09 pm

Kwamajina naitwa Clement Emmanuel Clement Naomba nafasi ya kujiunga na jeshi la polisi Tanzania nipotayali kulitumikia jeshi la Tanzania popote pale Tanzania
Mawasiliano 0623690020/0748919749

Reply
Ezra Amon May 15, 2024 - 4:18 pm

naitwa Ezra Amon mhitimu wa mafunzo jkt mafinga naomba kazi namba yangu ni 0764750594

Reply
EMMANUEL VALENTINO MTASIWA May 15, 2024 - 9:50 pm

Kwa majina Mimi ni EMMANUEL VALENTINO MTASIWA
Naomba nafasi katika jeshi la polisi. Nipo tayari kufanya kazi mahali popote nitakapopangiwa kwa muda wowote. Ahsante.

Reply
Zubeda Mohamed May 15, 2024 - 11:11 pm

Kwa majina naitwa Zubeda Mohamed Renu naomba ajira ya polisi naahidi kutumikia kwa moyo wangu wote

Reply
Zubeda Mohamed May 15, 2024 - 11:22 pm

Naomba nafasi katika jeshi la polisi naahidi kutumikia kiuzalendo

Reply
NESTOR FELIX MBUULE May 16, 2024 - 1:03 pm

NESTOR FELIX MBUULE May 15, 2024 – 12:50 pm kwa majina naitwa nestor felix mbuule naomba nafasi kakati jeshi la police naadikutumikia kwa uzalendo na kulinda mali za taifa na watu wake naomba msaada wenu asante mawasilano ni 0626947663

Reply
NESTOR FELIX MBUULE May 16, 2024 - 1:05 pm

NESTOR FELIX MBUULE May 15, 2024 – 12:50 pm kwa majina naitwa nestor felix mbuule naomba nafasi kakati jeshi la police naadikutumikia kwa uzalendo na kulinda mali za taifa na watu wake naomba msaada wenu asante mawasilano ni 0626947663

Reply
Maliki Mohamed Kiongoli May 16, 2024 - 10:00 pm

MALIKI MOHAMED KIONGOLI may 16,2024-21:54pm kwa majina naitwa Maliki Mohamed Kiongoli Naomba Nafasi Katika Jeshi la police naaidi kutumikia kwa uzalendo nakulinda mali za taifa na watu wake .Naomba ushirikiano wenu .Kwa mawasiliano Zaidi :0683469542

Reply
JOHN NICODEMO NANGWA May 16, 2024 - 10:34 pm

JOHN NICODEMO NANGWA naomba nafasi ya jeshi la police naahidi kulitumikia taifa langu kwa uzalendo nakulinda Mali za wananchi na taifa zima naimani ombi langu litakubaliwa nimesomea diploma of veterinary laboratory technology kwa mawasiliano 0693500810

Reply
INNOCENT CHIBUGA MAKOLE May 17, 2024 - 8:04 am

INNOCENT MAKOLE Naomba nafasi ya jeshi la police naahidi ntakua mwaminifu na kulitumikia taifa langu na kulinda mali za wananchi naombeni msaada wenu. mawasiliano 0755844391

Reply
EMMANUEL SASI MOHERE May 17, 2024 - 12:59 pm

EMMANUEL SASI MOHERE Naomba nafasi ya jeshi la police naahidi kuwa mwaminifu na kutumikia taifa langu na kulinda mali za wananchi kwa uaminifu wa juu.Namesomea diploma ya veterinary laboratory technology naombeni msaada wenu
Mawasiliano 0692083335

Reply
BERSON MNYARU KAGOMA May 17, 2024 - 4:12 pm

fungueni mtandao wa polisi force tuombe ajira jaman hali mtaani ni ngumu

Reply

Leave a Comment