Home » TIGO Tanzania Vacancies August, 2022

TIGO Tanzania Vacancies August, 2022

by admin
22 comments

 

Tigo Tanzania is the leading innovative telecommunication company in the country, distinguished as a fully-fledged digital lifestyle brand. Offering a diverse product portfolio in voice, SMS, high-speed internet and mobile financial services, Tigo has pioneered innovations such as Facebook in Kiswahili, TigoPesa App & iOS users, Tigo Music (Deezer) and East Africa’s first cross-border mobile money transfer with currency conversion.  The Tigo 3G networks guarantees the best services to its subscriber’s in all regions across the country. In 2015 Tigo launched 4G LTE network in Dar es Salaam and selected regions with plans to become available all over the country in 2017.  In the past three years the company has launched over 500 network sites bring to over 2000 the total of its network sites. It plans to double its investment by 2017 in terms of coverage and additional capacity networks for deeper penetration in rural areas. With over 10 million registered subscribers, Tigo directly and indirectly employs over 300,000 Tanzanians including an extended network of customer service representatives, mobile money merchants, sales agents and distributors. Tigo started its operations in Tanzania in 1994.

NEW VACANCIES AT TIGO TANZANIA, AUGUST 2022

The company is looking to hire individuals to fill new vacant positions. Read full details from the PDF Document attached here below:

DOWNLOAD THE PDF DOCUMENT HERE

Related Articles

22 comments

Johari sud August 1, 2022 - 5:29 am

Tigo ni kampuni bora tanzania,naomba ajira meneja mwajiri katika kitengo chochote kile utachoridhia wewe bosi. Ubarikiwe sana

Reply
Violet Manoni August 1, 2022 - 7:48 am

Tigo ni kampuni iliyo bora Tanzania na mtandao wake ni wa kasi, naomba ajira ya mapokezi meneja mwajiri

Reply
Coletha justine August 1, 2022 - 9:22 am

Tigo ni kampuni bora na inakasi zaidi Tanzania nzima….naomba ajira katika kampuni yenu katika kitengo cha mapokezi. Ahsante

Reply
RASHID SALUM August 1, 2022 - 2:41 pm

Tigo ni kampuni bora na inakasi zaidi tanzania…naomba ajira katika kampuni yenu katika kitengo cha udereva ahsante

Reply
Godfrey Hyera August 1, 2022 - 4:35 pm

Hi,Am looking a job at Tigo company at call center because I have an experience enough

Reply
SHARIFA MBWANA MWISHAME August 1, 2022 - 5:31 pm

Habari, naomba kazi kwenye kampuni yako katika kitengo cha mapokezi

Reply
James August 1, 2022 - 8:17 pm

Naombeni kazi katika kitengo chochote nimeishia 4m4 nimekosa ada

Reply
Japhet Haraka August 1, 2022 - 9:21 pm

Tigo kampuni kubwa Tanzania hata nje ya Tanzania, naomba kazi katika kampuni yenu,
kitengo Cha IT, ntafanya kazi kwa uaminifu mkubwa kwa kutimiza malengo ya kampuni, Elimu chuo Kikuu.

Reply
Mary Majaliwa Rashid August 2, 2022 - 3:57 am

Naomba nafasi ya kazi yoyote kwenye kampuni yako naipenda sana tigo elimu ninacheti cha Hr

Reply
Mary Majaliwa Rashid August 2, 2022 - 7:31 am

Naipenda sana tigo naomba kibali kwenye kampuni hii nitafanya kazi kwa moyo wote namba yangu 0766799289.

Reply
Abdulkarim Idrisa shabani August 2, 2022 - 4:10 am

Tigo ni kampuni bora sana
Naomba kazi katika kitengo
Chochote
0655936100

Reply
ARON S.KUZENZA August 2, 2022 - 6:21 am

Naipenda sana kampuni ya tigo kwahiyo nipo tayari kufanya kazi hata bila malipo kitengo chochote mtakachoona nafaa
0745543132

Reply
Rehema mlowe August 2, 2022 - 6:37 am

Tigo ni kampuni Bora jamani

Reply
JUVENTINE KANSUMBULA August 2, 2022 - 6:39 am

I completed form six in 2021 rather not join the next level due to economic failure, applying for any job you think I can fit.
0744 937 027

Reply
Zawadi August 2, 2022 - 7:07 am

Tigo ni mtandao wenye kasi zaidi naomba nafasi yoyote naahidi nitafanya kazikwa uaminifu na kwa bidii Nina elimu ya kidato Cha nne

Reply
Mdede August 2, 2022 - 8:11 am

Naombeni kazi Katika kitengo chochote ninauzoefu Sana na compuni yenu ya tigo

Reply
Caroline August 2, 2022 - 9:33 am

Togo ni kampuni nzuri Sana ,naomba kaz kitenge cha call center asanteni.

Reply
Pendo August 2, 2022 - 11:03 am

Tigo ni mtandao Bora Tanzania

Reply
Jonas pius Swai August 3, 2022 - 4:53 am

Tigo love it, live it mtandao bora sana

Reply
Aneth medson August 3, 2022 - 6:27 am

Tigo ni mtandao bora tanzania katika huduma zao zote za kifedha kama lipa kwa tigo mitandao yote na matumizi yakawaida ya mtandao nahitaj kazi pia number 0629372178

Reply
Nasra Salum August 3, 2022 - 8:39 am

Tigo ni kampuni Bora Tanzania,pia ni mtandao wenye Kasi na Bei rafiki Kwa wateja wake.
Naomba kazi katika kitengo Chochote,ni mhitimu wa kidato Cha nne mwaka2017
Naahidi kuitumikia Kwa moyo Mmoja 0715431019

Reply
Thomas mosses August 3, 2022 - 10:54 am

Tigo tanzania mnatisha naomba kazi nimesomea IT software and hardware

Reply

Leave a Comment

AJIRA MPYA 360
AJIRA MPYA TANZANIA , NAFASI ZA KAZI TANZANIA , JOBS IN TANZANIA, VACANCIES IN TANZANIA, SCHOLARSHIPS, INTERVIEWS, EDUCATION NEWS